Mô-đun sợi quang đơn mốt

G311SM

Mô-đun sợi quang đơn mốt
  • Tuân theo tiêu chuẩn IEEE802.3z
  • Mô-đun thu phát quang SFP 1000Base-LX đơn chế độ với cổng LC
  • Hỗ trợ chế độ song công
  • Hỗ trợ cắm nóng và tự động nhận dạng cho mô-đun quang SFP
  • Hỗ trợ phù hợp với bộ chuyển mạch IP-COM sở hữu cổng SFP

G311SM là mô-đun sợi quang đơn mốt. Hỗ trợ truyền dẫn cáp quang để mở rộng vùng LAN và băng thông, tốt để mở rộng phạm vi phủ sóng mạng trong mạng LAN lớn và trung bình. Tuân theo tiêu chuẩn IEEE802.3z và hoạt động trên chế độ 1310nm. Thiết kế kích thước nhỏ và có thể được tích hợp công tắc với không gian nhỏ. Nguồn bên trong bằng công tắc và cài đặt dễ dàng, có thể kết hợp tốt với công tắc dòng IP-COM sở hữu cổng SFP.

Đánh giá


Đánh Giá:

Tôi đồng ý với điều khoản sử dụng của Website

Đánh Giá

0

( 0 đánh giá)
()Rất hài lòng
()Hài lòng
()Bình thường
()Dưới trung bình
()Thất vọng

Cảm ơn anh / chị đã quan tâm đến sản phẩm của Dahua. Xin vui lòng điền thông tin để được phục vụ nhanh nhất. x

Thong ke